MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZ|

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe i@; mwezi O B 2028

; KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha M?A-N-Dﬁ , S.L.P. Lq,D _o
MOANDA . ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
NA

EDOWARD A Mgk sLp. &ZF  MBulan

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufunci Stadi cha Wilaya
C By

.
?

KWA KUWA Mwajiri anatuinia rasilimali zake za ncani kwa ushirikicno | vimall za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya __ € H'\-*_’_“T‘* o

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili va koyi ya

Rusrasuy, uPakd RANGY IR WKuwB A yiGAae KTR JeNWD

LA d\xo.

HA KWA KUWA Mwaiiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pameii na pAchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyolanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUEALIANA KAMA [FUATAVYC:

1. GHARAMA YA'UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingl za Tanzania Sig_é) M“ '

atafanya kazi ya RANG N& v I GAE kv  masharti yaliyo ketika Mkataba nuu,
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fechia kitgjulikana kama “Gharama ya Ufundi
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MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi
) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
¢) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;
d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

(a
(b
(
(
(
(

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi 2020
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pance zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku ZQ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao:
KA Ko RANGT NA MA(\)D\KA u\Gnt

(a) kejenga na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

_

Mg N DA
Jinam [ A2l Saini:

Wadhifa: MV (s CHuo Tarehe:

{
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Mbele ya (Shahidi)

Jina: Saini:

B
fé—ﬁ’& Mg 2uUmd?

Wadhifa: PN PATI M Tarehe:

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya.

Jina: EWARD ML MBURLGA Saini:
Wadhifa: fFund s kaoay Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Emmuw us<e Low Saini:

Wadhifa: U] Tarehe:
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